• Hỗ trợ trực tuyến 
    Giám Đốc
    Mr An
      0988.097.646
      an_cntt@adcomputer.vn
    Kinh Doanh Phân phối
    Mr Minh Trung

      0985.135.533
      kinhdoanhad@gmail.com

    Kinh Doanh Phân phối
    Mr Hiệp
      0904.776.722
    Kinh Doanh Phân phối
    Mr Tuân
      0987.039.135
      tuanbq82@gmail.com
    Kinh Doanh Phân Phối
    Mr Quang
      quang.kd6@gmail.com
      quang.kd6@gmail.com
    Kinh Doanh Online
    Mr Diện
      0966.499.694
      adcomputer.vn@gmail.com
    PT dự án
    Ms Dung
      0987.039.135
     phuongdungad@gmail.com
    Bảo Hành 1
    Mr Hoàng Long
      0943.189.980
    Bảo Hành 2
    Ms Phương
      04.62924186
    Kinh Doanh Phân phối
    Mr Luận
      0983.238.383
    Kinh Doanh Phân phối
    Ms Vân Anh
      0917.550.889
  • Tin tức nổi bật

    Sản phẩmThiết bị mạng TP-Link MC210CS - Bộ Chuyển Đổi RJ45 1000Mbps Sang SC Single-Mode 1000Mbps

    TP-Link MC210CS - Bộ Chuyển Đổi RJ45 1000Mbps Sang SC Single-Mode 1000Mbps

    849.000₫
    Mã số sản phẩm :
    Kho hàng :
    Còn hàng
    Giao hàng :

    Nội dung mô tả đang được cập nhật...

    TP Link MC210CS - Bộ Chuyển Đổi RJ45 1000Mbps Sang SC Single-Mode 1000Mbps

    TP Link MC210CS - Bộ Chuyển Đổi RJ45 1000Mbps Sang SC Single-Mode 1000Mbps là một bộ chuyển đổi quang điện được thiết kế để chuyển đổi các phương tiện truyền thông 1000BASE-FX/LH cáp quang sang 1000BASE-T cáp đồng và ngược lại. MC210CS là thiết kế để sử dụng với cáp quang chế độ single-mode dùng trong kiểu kết nối SC-type.

    TP Link MC210CS - Bộ Chuyển Đổi RJ45 1000Mbps Sang SC Single-Mode 1000Mbps

    Thông tin sản phẩm

    Thiết kế hiện đại

    Thiết kế theo chuẩn IEEE 802.3z 1000 Base-TX/LH. MC210CS là thiết kế để sử dụng với cáp quang chế độ single-mode dùng trong kiểu kết nối SC-type. MC210CS hỗ trợ đặc tính tia laser bước sóng dài(LX) khi tốc độ chuyển tiếp dây dẫn đầy đủ. Làm việc ở bước sóng 1310nm ở cả truyền và nhận dữ liệu.

    Khả năng truyền tải lớn

    TP Link MC210CS - Bộ Chuyển Đổi RJ45 1000Mbps Sang SC Single-Mode 1000Mbps sẽ truyền tải như cáp quang với với khoảng cách rất lớn, nếu sử dụng cáp quang ở chế độ single-mode có thể lên tới khoảng cách 15km.

    Khả năng sử dụng độc lập

    TP Link MC210CS có khả năng sử dụng độc lập (không yêu cầu các bộ phận chủ yếu khác) hoặc với bộ khung của hệ thống TP-LINK´s 19 inch, tự động MDI/MDI-X cho cổng TX, tự động điều chỉnh chế độ duplex trên cổng TX và thể hiện trạng thái bảng điều khiển phía trước các đèn LED.

    Thông số kỹ thuật

    - Chuẩn kết nối: IEEE 802.3ab, IEEE 802.3z, IEEE 802.3x

    - Tương thích với các chuẩn IEEE 802.3ab và IEEE 802z

    - Cổng: 1 1000M SC/UPC port, 1 1000M RJ45 port (Auto MDI/MDIX).

    * Giá sản phẩm trên Tiki đã bao gồm thuế theo luật hiện hành. Tuy nhiên tuỳ vào từng loại sản phẩm hoặc phương thức, địa chỉ giao hàng mà có thể phát sinh thêm chi phí khác như phí vận chuyển, phụ phí hàng cồng kềnh, ..

    Sản phẩm liên quan