BỘ CHUYỂN ĐỔI QUANG ĐIỆN TP-LINK MC110CS

BỘ CHUYỂN ĐỔI QUANG ĐIỆN TP-LINK MC110CS

Bộ chuyển đổi quang điện TP-LINK MC110CS Những Tính Năng Nổi Bật: Tương thích với các chuẩn 802.3u 10/100Base-TX, 100Base-FX Tính năng Link Fault Passthrough và Far End Fault giảm thiểu sự mất mát gây ra bởi các liên kết lỗi rất kịp thời. Cung cấp cấu hình chuyển mạch chế độ truyền bán song công / song công cho cổng FX. Mở rộng khoảng cách cáp quang lên tới 20km.

MC110CS
MC110CS

Bộ chuyển đổi quang điện TP-LINK MC110CS

Giới thiệu sản phẩm:

Bộ chuyển đổi quang điện MC110CS là một bộ chuyển đổi quang điện được thiết kế để chuyển đổi các phương tiện truyền thông 100BASE-FX cáp quang sang 100BASE-TX cáp đồng và ngược lại. Thiết kế theo chuẩn IEEE 802.3u 10/100Base-TX và 100Base-FX. TP-Link MC110CS là thiết kế để sử dụng với cáp quang chế độ single-mode dùng trong kiểu kết nối SC-type. Converter quang MC110CS hỗ trợ đặc tính tia laser bước sóng dài(LX) khi tốc độ chuyển tiếp dây dẫn đầy đủ. Làm việc ở bước sóng 1310nm ở cả truyền và nhận dữ liệu

Những đặc tính khác của converter này đó là khả năng sử dụng độc lập (không yêu cầu các bộ phận chủ yếu khác) hoặc với bộ khung của hệ thống TP-LINK 19 tự động MDI/MDI-X cho cổng TX, tự động điều chỉnh chế độ duplex trên cổng TX và thể hiện trạng thái bảng điều khiển phía trước các đèn LED. MC110CS sẽ truyền tải như cáp quang với với khoảng cách rất lớn, nếu sử dụng cáp quang ở chế độ single-mode có thể lên tới khoảng cách 20km

MC110CS
MC110CS

Tính Năng Bộ chuyển đổi quang điện TP-LINK MC110CS

  • Tự động điều chỉnh tốc độ 10/100Mbps và tự động MDI / MDIX cho cổng TX
  • Cung cấp cấu hình chuyển mạch của chế độ truyền Bán song công / Song công cho cổng FX
  • Tính năng Link Fault Passthrough và Far End Fault giảm thiểu sự mất mát gây ra bởi những liên kết lỗi rất kịp thời
  • Mở rộng khoảng cách cáp quang lên tới 20km
  • Dễ dàng xem và giám sát hoạt động của mạng qua chỉ dẫn trên đèn LED
  • Cung cấp điện ở bên ngoài

Thông số kỹ Thuật:

Bộ chuyển đổi quang điện TP-LINK MC110CS

Bạn có biết công ty nào bán sản phẩm TP-LINK MC110CS uy ín giá rẻ không?

Nếu bạn chưa có, hãy đến với Công ty ADcomputer của chúng tôi!!! Với hơn 10 năm hoạt động và tiêu chí chính hãng,uy tín và giá thành vô cùng hợp lý sẽ khiến bạn yên tâm để đồng hành cùng chúng tôi!

Bên cạnh đó chúng tôi còn bán rất nhiều sản phẩm chất lượng khác có thể bạn sẽ hứng thú qua đường link bên dưới này bạn nhé!

—>>>>>>>> ADCOMPUTER

Chúng tôi chân thành cảm ơn bạn đã đồng hành cùng công ty chúng tôi.Chúc bạn có một ngày học tập và làm việc hiệu quả!

 

Trả lời

Email của bạn sẽ không được hiển thị công khai. Các trường bắt buộc được đánh dấu *